ตารางบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ ทีมโปรดเตะรึเปล่า เว็บที่รวมโปรแกรมฟุตบอลดังทั้งบอลลีก บอลถ้วย บอลทีมชาติ พร้อมข้อมูลการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ลีกชั้นนำยอดนิยม แล้วคุณจะไม่พลาดแมตช์สำคัญ ดูฟุตบอลมันส์แน่นอน รวมโปรแกรมฟุตบอลลีกดัง ตารางบอล ยอดนิยม ตารางบอล การแข่งขันฟุตบอลชั้นนำ พร้อมวัน เวลาแข่งขัน และช่องถ่ายทอดสด ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ ราคาบอลวันนี้ วิเคราะห์บอล โปรแกรมฟุตบอล ทีเด็ดบอล บอลคืนนี้ มีคู่ไหนเตะบ้าง ดูตารางบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ให้คุณสามารถค้นหาตามที่ต้องการ และถ้าต้องการดูบอลสดก็ง่ายๆเพียงแค่กดไปที่ชื่อทีมในแต่ละคู่ ลิ้งดูบอลสด จะปรากฎขึ้นมาให้ท่านได้เลือกรับชม อีกทั้งมีผลบอลสด 7m ผลบอลสด888 Livescore ภาษาไทยมีเสียงเตือน เรายังแจก ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้ ทีเด็ดบอลชุด vip ฟรี ทำให้คุณไม่พลาดทุกความเคลื่อนไหว ในการติดตามทีเด็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

SC Freiburg
01:00
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แบรสต์
02:00
บอร์กโดซ์
Clermont
02:00
โอลิมปิก ลียง
Lens
02:00
โมนาโก
ลีลล์
02:00
แรนส์
ลอริยองต์
02:00
Troyes
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
สตราส์บูร์ก
น็องต์
02:00
แซงต์ เอเตียน
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
เม็ตซ์
แร็งส์
02:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
22:15
โบโลญญ่า
อตาลันต้า
01:45
เอ็มโปลี
ฟิออเรนติน่า
01:45
ยูเวนตุส
ลาซิโอ
01:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

บาเลนเซีย
22:30
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
11:00
เกียวโต แซงก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
15:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

Roasso Kumamoto
11:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
Blaublitz Akita
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวกัลตะ เซนได
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โทชิกิ SC
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
Grulla Morioka
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
FC เรียวเคียว
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
19:30
HHC
ASWH
20:00
AFC
Excelsior Maassluis
20:00
Katwijk
IJsselmeervogels
20:00
Noordwijk
Quick Boys
20:00
GVVV
Rijnsburgse Boys
20:00
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
20:30
Spakenburg
TEC
20:30
Volendam II
De Treffers
23:00
Jong Sparta

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
19:00
LSK Hansa
VfB Oldenburg
20:00
Holstein Kiel II
Werder Bremen II
20:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schalding-Heining
19:00
Greuther Fürth II
Buchbach
19:00
Bayreuth
Rain / Lech
19:00
1860 Rosenheim
Wacker Burghausen
19:00
Pipinsried
Augsburg II
19:00
Memmingen
Heimstetten
19:00
Eichstätt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Rielasingen-Arlen
CfR Pforzheim
19:00
Linx
Ilshofen
19:00
Ravensburg
Göppinger SV
19:00
SGV Freiberg
Freiburger FC
19:30
Villingen
Bruchsal
20:30
Backnang
Bissingen
20:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
19:00
Eintracht Bamberg
Sand
19:00
Neumarkt Germany
Bayern Hof
19:00
Karlburg
Großbardorf
19:00
Vatan Spor
TSV Abtswind
19:00
Ammerthal
Würzburger FV
19:00
ATSV Erlangen
Cham
19:00
Gebenbach
SC Feucht
19:00
Ansbach
Seligenporten
19:00
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1880 Wasserburg
19:00
Türkspor Augsburg
Hallbergmoos-Goldach
19:00
Donaustauf
Dachau
19:00
Schwabmünchen
Hankofen-Hailing
19:00
Deisenhofen
Kottern
19:00
Ingolstadt II
Gundelfingen
19:00
Ismaning
Pullach
19:00
Schwaben Augsburg
1860 München II
19:00
Jahn Regensburg II
Kirchanschöring
19:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Lok Stendal
BSC Süd 05
19:00
Ludwigsfelder FC
Torgelower SV Greif
19:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Bischofswerdaer FV
FC Grimma
19:00
Carl Zeiss Jena II
Martinroda
19:00
Wacker Nordhausen
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Einheit Rudolstadt
Plauen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

Dinamo Tirana
22:00
Tirana
Vllaznia Shkodër
22:00
Egnatia Rrogozhinë
Partizani Tirana
22:00
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
22:00
Laçi
Kukësi
22:00
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Van
19:45
Noah

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Austria Klagenfurt
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Rapid Vienna
Austria Wien
22:00
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:00
Keşlə FK
Qabala
20:00
Sabah
Sumqayıt
22:00
Sebail
คาราบัค
22:30
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Smorgon
21:00
Osipovichy

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกนท์
01:45
Sporting Charleroi
Mechelen
01:45
เกงค์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
00:00
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
22:30
Bratstvo Gracanica
Gorazde
22:30
Buducnost Banovici
Mladost Doboj Kakanj
22:30
Vis Kosova
Gradina Srebrenik
22:30
Rudar Kakanj
Radnik Hadžići
22:30
Orasje
Tomislav
22:30
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
23:15
Lokomotiv Sofia 1929
OFK Pirin
23:15
Botev Vratsa

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
22:00
Drina Zvornik
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Sloga Doboj
Sloboda Novi Grad
22:00
Sutjeska Foca
Tekstilac Derventa
22:00
Ljubic Prnjavor
Krupa na Vrbasu
22:00
Podrinje Janja
Kozara Gradiska
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
Slavija
22:00
Borac Kozarska Dubica
Budućnost Pilica
22:00
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Septemvri Sofia
FK Minyor Pernik
07:00
Levski Lom
Marek
20:45
Strumska slava
Montana
20:45
Spartak Varna
Sportist Svoge
20:45
CSKA 1948 Sofia II
Botev Plovdiv II
20:45
Maritsa Plovdiv
Sozopol
20:45
Lovech
Etar
20:45
Dobrudzha 1919
Septemvri Simitli
20:45
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
20:00
Hrvatski Dragovoljac
Gorica
22:05
Osijek
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Jarun
22:30
Osijek II
Rudeš
22:30
Sesvete
Solin
22:30
Cibalia
Opatija
02:00
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
22:00
PAEEK
Anorthosis
23:00
Aris

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
22:00
Nordsjælland
Vejle
22:00
OB
SønderjyskE
22:00
Viborg

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
21:00
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

MP
21:00
Jaro
TPS
21:00
PEPO
EIF
21:00
PK-35
KPV
21:00
SJK Akatemia
Gnistan
23:00
PIF

125 Greece - Greek Cup

Panathinaikos
00:00
PAOK

1796 Iceland - Pepsideild

KA
23:00
Stjarnan
ÍBV
23:00
ÍA
KR
23:00
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thróttur Vogar
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Víkingur Ólafsvík
21:00
Njardvík
Haukar
21:00
KF

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Waterford United

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:30
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Bnei Sakhnin
Maccabi Haifa
00:30
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Pisa
23:00
Benevento

748 Latvia - First Liga

Progress / AFA Olaine
19:00
Valmiera II
Salaspils
20:00
Riga FC II
Saldus SS/Leevon
21:00
Tukums II
Skanste
23:00
Rīgas FS II

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
21:00
Lillestrøm
Molde
23:00
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
01:00
Fredrikstad

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
22:30
Zagłębie Lubin
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Cracovia Kraków
Piast Gliwice
22:30
Radomiak Radom
Pogoń Szczecin
22:30
Nieciecza
Raków Częstochowa
22:30
Lechia Gdańsk
Wisła Kraków
22:30
Warta Poznań
Wisła Płock
22:30
Stal Mielec
Śląsk Wrocław
22:30
Górnik Zabrze
Górnik Łęczna
22:30
Jagiellonia Białystok

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
21:00
เซนิต
คราสโนดาร์
21:00
Akhmat Grozny
Krylya Sovetov
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
Rostov
Dinamo Moskva
21:00
Sochi
Rubin Kazan'
21:00
Ufa
Arsenal Tula
21:00
Ural
Khimki
21:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Akron
Krasnodar II
16:00
Spartak Moskva II
Tekstilshchik
18:00
Rotor Volgograd
Tom' Tomsk
18:00
Metallurg Lipetsk
Yenisey
19:00
Veles
Alaniya Vladikavkaz
19:00
KAMAZ
Dolgie Prudy
19:00
Neftekhimik
Volgar Astrakhan
19:00
Orenburg
Baltika
19:00
Fakel
Torpedo Moskva
19:00
Urozhay

1161 Scotland - Scottish Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hearts

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
22:30
Radnički Sr. Mitrovica
Mladost Novi Sad
22:30
IMT Novi Beograd
Javor Ivanjica
22:30
Loznica
Železničar Pančevo
22:30
Žarkovo
Mačva Šabac
00:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
DAC
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Žilina
Ružomberok
22:00
Sereď
Liptovský Mikuláš
22:00
Zlaté Moravce
Trenčín
22:00
Zemplín Michalovce
Pohronie
22:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
22:00
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
20:00
Domžale
Aluminij
01:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Brežice
NŠ Drava
22:00
Rogaška
Triglav
23:00
Ilirija
Rudar Velenje
01:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
01:00
Amorebieta
Fuenlabrada
01:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
Real Sociedad II
มาลากา
01:00
Burgos
อัลเมรีอา
03:00
อัลกอร์กอน
เออิบาร์
03:00
เตเนริเฟ
คิโรน่า
03:00
Mirandés
UD Ibiza
03:00
เรอัล บายาโดลิด
พัลมาส
03:00
เรอัล โอเบียโด้
Ponferradina
03:00
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Sirius
Helsingborg
22:30
Värnamo

47 Sweden - Allsvenskan Women

IFK Kalmar W
20:00
Umea W

47 Sweden - Ettan: North

Motala
18:00
Umeå
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sollentuna
Piteå
21:00
Sandviken
Vasalund
21:00
Hammarby Talang
Örebro Syrianska
21:00
Haninge

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
17:00
Falkenberg
Oddevold
18:00
Tvååker
Trollhättan
21:00
Åtvidaberg
Ljungskile
21:00
Lund
Oskarshamns AIK
21:00
Olympic
Vänersborgs IF
21:00
IFK Malmö

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
01:15
Vaduz
Kriens
01:15
Winterthur
Neuchâtel Xamax
01:15
Wil
Stade Lausanne-Ouchy
01:15
FC Schaffhausen
Thun
01:15
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Altay
20:00
Kasımpaşa
Sivasspor
20:00
Kayserispor
เบซิคตัส
23:00
คอนยาสปอร์
Yeni Malatyaspor
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
20:00
Ankaragücü
Gençlerbirliği
20:00
Ümraniyespor
Kocaelispor
23:00
Adanaspor
Bursaspor
23:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
07:00
Minai
โอเล็กซานเดรีย
07:00
Dnipro-1
Mariupol
07:00
Vorskla
Kolos Kovalivka
07:00
Desna
Zorya
07:00
Lviv
Rukh Vynnyky
07:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
07:00
Chornomorets
Metalist 1925 Kharkiv
07:00
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
07:00
Nyva Vinnytsya
Epitsentr Dunayivtsi
07:00
Karpaty Halych
Lyubomyr Stavyshche
07:00
Bukovyna
Chayka
07:00
Chernihiv
Munkács
07:00
Karpaty
Rubikon
07:00
AFSK Kyiv
LNZ Cherkasy
07:00
MSK Dnipro Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
07:00
Sumy
SK Poltava
07:00
Viktoriya Mykolaivka
Yarud Mariupol'
07:00
Tavriya
Krystal
07:00
Real Pharm
Enerhiya Nova Kakhovka
07:00
Trostianets
Mykolaiv
07:00
Metalurh Zaporizhya
Vovchansk
07:00
Balkany Zorya
Skoruk Tomakivka
07:00
Nikopol

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
Brown de Adrogué
01:10
Instituto
Defensores de Belgrano
01:10
Agropecuario
Villa Dálmine
01:30
Gimnasia Jujuy
Deportivo Santamarina
01:30
Independiente Rivadavia
San Martín San Juan
02:00
Nueva Chicago
Estudiantes Caseros
05:10
Quilmes

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
02:30
Goiás
Atlético GO
02:30
Coritiba
Santos
04:30
Ceará
Juventude
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Bahia
07:30
Ponte Preta
Operário PR
21:00
Ituano

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:00
Botafogo SP
Uniclinic
03:00
ABC
Brasil de Pelotas
04:00
Figueirense

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
02:00
Universidad Católica
Antofagasta
02:00
เอฟเวอร์ตัน
Universidad Chile
04:30
Huachipato

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
23:30
Deportes Iquique
Copiapó
23:30
Puerto Montt

459 Ecuador - Liga Pro

Cumbaya
07:00
9 de Octubre
Delfin
03:00
Gualaceo
Emelec
05:30
Universidad Católica

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
03:30
Sol de América
General Caballero JLM
06:00
Guaraní

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:30
Academia Cantolao
Universidad San Martín
01:15
Carlos Stein
Cienciano
03:30
UTC Cajamarca

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
01:00
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
00:30
Cerro Largo
Nacional
03:00
Albion
Peñarol
05:30
Boston River

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
20:00
Uruguay Montevideo
Sud América
01:00
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
02:30
ลอสแอนเจลิส
ดีซี ยูไนเต็ด
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี
ซินซินนาติ
05:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Nashville SC
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
06:00
Miami FC II
Indy Eleven
06:00
New York RB II
Louisville City
06:30
Monterey Bay
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Detroit City
06:30
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Golden Arrows
Royal AM
20:00
Mamelodi Sundowns
Chippa United
20:00
TS Galaxy
Kaizer Chiefs
20:00
Moroka Swallows
Maritzburg United
20:00
Baroka
Marumo Gallants FC
20:00
Sekhukhune United
Stellenbosch
20:00
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
22:00
MC Alger
ASO Chlef
22:00
NC Magra
NA Hussein Dey
22:00
RC Relizane
JS Kabylie
23:45
Tlemcen
JS Saoura
00:00
Olympique Médéa

614 Algeria - Ligue 2

Kouba
20:30
CRB Ain Ouessara
SC Aïn Defla
20:30
Ben Aknoun
USM Bel Abbès
20:30
Temouchent
ASM Oran
20:30
SKAF Khémis Mélina
USMM Hadjout
20:30
USM El Harrach
WA Boufarik
20:30
GC Mascara
El Bayadh
20:30
MC Saïda
MC El Eulma
20:30
Aïn M'lila
Hamra Annaba
20:30
USM Khenchela
MO Béjaïa
20:30
RB Ouargla
MO Constantine
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
Teleghma
20:30
JSM Béjaïa
US Chaouia
20:30
Annaba
JS Bordj Ménaïel
20:30
JSM Skikda
CA Batna
20:30
Lakhdaria

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
20:00
Racing
Tonnerre
20:00
Panthère
Fovu Club
20:00
New Star
Dragon de Yaounde
20:00
Yafoot
OFTA
21:30
Bamboutos
Cotonsport
21:30
Renaissance
Feutcheu
22:00
Fauve Azur Elite
Stade Renard
22:00
Canon
Colombe
22:00
Union Douala
PWD
22:00
Avion Academy
Eding Sport
22:00
UMS de Loum
Fortuna Mfou
00:00
APEJES Academy

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ES Bafing
22:30
SOA
Stella
01:00
SOL
San-Pedro
05:00
Bassam
Racing d'Abidjan
05:00
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

Eastern Company SC
21:00
Smouha
El Geish
23:30
Al Mokawloon
ENPPI
02:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Medeama

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
Homeboyz
Leopards
19:00
Talanta
Posta Rangers
19:00
Sofapaka
Mathare United
19:00
Wazito
Bidco United
19:00
Police
KCB
19:15
Nairobi City Stars

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
Mbour Petite Côte
Guédiawaye
00:00
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Biashara United
Mtibwa Sugar
20:00
Azam
Kagera Sugar
01:00
Ruvu Shooting

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
21:30
Ma'an
Al Wihdat
00:00
Sahab

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ittifaq
23:00
Al Hazm
Al Raed
01:00
Al Nassr

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
22:00
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Nasr
21:15
Al Dhafra
Al Urooba
21:15
Al Wasl
Al Sharjah
21:15
Emirates
Al Jazira
00:00
Al Wahda

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Imabari
10:00
Okinawa SV
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin
Vertfee Yaita
11:00
Nagai
มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:00
Hokuriku University
เอฟซี กิฟู
11:00
Chukyo University
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
Fukushima United
11:00
North Asia University
Honda Lock
11:00
Marrygold Kumamoto
Sony Sendai
11:00
Tokyo Internationl University

712 เคลีก เกาหลีใต้

Seoul
14:30
Seongnam
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Sangju Sangmu
17:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
12:00
Dangjin Citizen
Busan Transportation
12:00
Pocheon
Cheonan City
15:00
Daejeon Korail
Paju Citizen
15:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

Perak
19:15
UiTM
PDRM
20:00
Skuad Projek

11240938 เอเอฟซีคัพ

ATK Mohun Bagan
18:00
Bashundhara Kings
Al Kuwait
22:00
Al Seeb
Al Arabi SC
22:00
Shabab Al Khaleel
Hilal Al-Quds
22:00
Al Nejmeh
Maziya
22:00
Gokulam
Jabala
02:00
Al Ansar
Dhofar
02:00
Al Riffa
East Riffa
02:00
Teshrin

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
San Martín Burzaco
Central Córdoba
01:30
Sportivo Italiano
Midland
06:05
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

UNA
00:30
Hollandia

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
Excelsior '31
ACV
19:30
VVOG
ODIN '59
19:30
VVSB
DVS '33
19:30
Ajax Amateurs
SteDoCo
19:30
Sportlust '46
Ter Leede
19:30
Barendrecht
Lisse
20:00
GOES
Sparta Nijkerk
20:00
Harkemase Boys
DOVO
20:00
Staphorst

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Atlético Palmaflor
Nacional Potosí
02:00
Oriente Petrolero
The Strongest
02:00
Aurora
Independiente Petrolero
04:15
Royal Pari

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ludogorets III
21:00
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
15:15
Slavoj Vyšehrad
Rakovnik
15:15
Králův Dvůr
Loko Vltavín
15:15
Sokol Hostoun
Zbuzany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Přepeře
15:30
Slovan Velvary
Příbram II
22:00
Baník Sokolov
Sokol Živanice
22:00
Jablonec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
15:15
Viktoria Otrokovice
Vratimov
15:15
Uherský Brod
Slovan Rosice
21:30
Hlučín
Vrchovina
22:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Hvězda Cheb
České Budějovice II
15:30
Tatran Sedlcany
Prestice
19:30
Sokol Lom
Český lev - Union Beroun
22:00
Hořovicko
Otava Katovice
22:00
Jindrichuv Hradec
Klatovy
22:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:15
Slaný
Aritma Praha
15:15
Štětí
Kladno
15:15
Ostrov
Neratovice-Byškovice
15:15
Olympie Brezova
Dobris
22:00
Meteor Praha
Banik Sous
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Vysoke Myto
Kosmonosy
15:30
Tochovice
Letohrad
22:00
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
21:00
Valašské Meziříčí
Viktorie Přerov
22:00
Bzenec
Skaštice
22:00
Hranice
Nove Sady
22:00
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
15:15
Břeclav
Start Brno
22:00
Havlickuv Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Greve
Ishøj
18:00
BK Union
Brønshøj
19:00
Herstedøster
B 1903
19:00
Solrød

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
B 1908
LSF
18:00
Skovshoved
AB Tårnby
19:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Oure
Hedensted
18:30
B 1909
Aarhus Fremad II
19:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Odder
19:00
ASA Aarhus
Kjellerup
20:30
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

Reipas
18:30
PPJ
VJS
19:00
Klubi-04
PKKU
20:00
NJS
Tampere United
20:00
Ilves II
Futura
21:00
JIPPO
LaPa
21:00
KäPa
Jazz
21:00
EPS
Kiffen
22:00
PeKa
JS Hercules
22:00
Kraft
I-Kissat
22:30
MuSa

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Vitré
C' Chartres
23:00
Vannes
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Caen II
Poissy
23:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Versailles
Guingamp II
23:00
Romorantin
Stade Plabennec
23:00
Saint-Malo
Lorient II
23:00
Rouen

17 France - CFA Group B

Bobigny
23:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
23:00
Schiltigheim
Olympique St Quentin
23:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
23:00
Belfort
Auxerre II
23:00
Entente SSG
Lens II
23:00
Beauvais
Reims II
23:00
Épinal
Gobelins
23:00
Metz II

17 France - CFA Group C

Aubagne
23:00
Saint-Priest
Chasselay MDA
23:00
Fréjus St-Raphaël
Jura Sud Foot
23:00
Rumilly Vallieres
Louhans-Cuiseaux
23:00
Toulon
Marignane Gignac
23:00
Monaco II
Grasse
23:00
Hyères
Olympique Lyonnais II
23:00
Lyon Duchère
Olympique Marseille II
23:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Angoulême
23:00
Yzeure
Trélissac
23:00
Bergerac
Colomiers US
23:00
Bourges Foot 18
Nantes II
23:00
Stade Montois
Canet Roussillon
23:00
Béziers
Chamalières
23:00
Angers SCO II
Montpellier II
23:00
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
22:00
Saint-Étienne II
Bourgoin-Jallieu
22:00
Ain Sud
Clermont II
22:30
Limonest
Aurillac Arpajon
23:00
Vaulx
Lyon Duchere II
23:00
Montlucon
Velay
23:00
Thonon Évian
Moulins Football
23:30
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
21:00
Dijon II
Selongey
23:00
Grandvillars
Morteau Montlebon
23:00
Paron
Pontarlier
23:00
Gueugnon
Besancon FC
23:00
Racing Besançon
Montceau
23:00
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Stade Pontivy
22:00
Lannion
Drapeau Fougères
23:00
Pontivy GSI
TA Rennes
23:00
Stade Briochin II
Guipry-Messac
23:00
Trégunc
Plouzane
23:00
Saint-Pierre Milizac
Saint-Colomban Locmine
23:00
Rennes II
Dinan Léhon
23:00
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
Tourangeau
Montargis
23:00
Orleans II
Avoine OCC
23:30
Saint-Jean-le-Blanc
Déols
00:00
J3 Amilly
Montlouis
00:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Strasbourg II
Troyes II
21:00
Biesheim
Prix-lès-Mézières
22:00
Saint-Louis Neuweg
Thaon
23:00
RC Epernay
Mulhouse
23:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
20:30
Boulogne II
Croix Football IC
23:00
Lille II
Amiens AC
23:00
Saint-Omer
Feignies-Aulnoye
23:00
Maubeuge
Le Touquet
23:00
Olympique Marcquois
Vimy
23:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
21:00
Bayeux
Oissel CMS
23:00
Évreux 27
Dieppe
23:00
Alencon
Avranches II
23:00
Vire
Saint-Lo Manche
23:00
AG Caennaise
Cherbourg
23:00
Quevilly II
Dives-Cabourg
23:30
Romilly-Pt St Pierre

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Ørn Horten
21:00
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Tromsdalen
20:00
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
07:00
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Foresta Suceava
22:00
Hușana Huși
Bucovina Radauti
22:00
Dante Botoşani
CSM Bacău
22:00
Paşcani
Ştiinţa Miroslava
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Şomuz Fălticeni
22:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Făurei
22:00
Sportul Chiscani
Dinamo Bacău
22:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

CSM Fetești
22:00
Olteniţa
Recolta Gheorghe Doja
22:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
22:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Kids Tâmpa Braşov
22:00
SR Municipal Braşov
Plopeni
22:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Horezu
22:00
Minerul Costeşti
CS U Craiova II
22:00
Sporting Roşiori
Petrolul Potcoava
22:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
22:00
Rembas
Jagodina
22:00
Timočanin
Dinamo Vranje
22:00
Jedinstvo Paraćin
Dubocica
22:00
Brzi Brod
Pčinja Trgovište
22:00
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Bajina Basta
22:00
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
18:00
Nové Mesto nad Váhom
Marcelová
22:00
Beluša
Nové Zámky
22:00
Povazska Bystrica
Veľké Ludince
22:00
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Karlslund
19:00
Ahlafors
Grebbestad
19:00
Kumla
Säffle SK
19:00
Angered BK
Mjolby
21:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Akropolis
19:00
Kvarnsveden
Stocksund
21:00
Kungsängen
Uppsala
21:00
IFK Österåker
Gute
22:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
16:00
Kiruna FF
Skellefteå
18:00
IFK Östersund
Algarna
19:00
Boden
Umeå FC Akademi
19:00
Sund
IFK Luleå
20:00
Sandviks
Ytterhogdal
21:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Karlskrona
19:00
IFK Hässleholm
Hässleholms IF
19:00
Berga
Österlen
21:00
Eslov
Kristianstad
21:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
19:00
Karlberg
Huddinge
20:00
Assyriska
Värmbols
21:00
Enskede
IFK Eskilstuna
22:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Landvetter IS
18:00
Hittarp
Torslanda
19:00
Assyriska BK
Vastra Frolunda
19:00
Varbergs GIF
Husqvarna
21:00
Ullared

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
01:00
Glória
Esportivo
01:00
Passo Fundo
Santa Cruz RS
01:00
São Paulo RS

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Tupynambás
Nacional AC MG
01:30
Boa
Uniao Luziense
01:30
Democrata SL
Uberaba
04:30
Tupi

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A3

Comercial
02:00
Noroeste

5 Brazil - Amapaense

Santana
03:00
Ypiranga AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
23:00
Talleres Remedios
Cañuelas
01:30
Deportivo Armenio
JJ Urquiza
01:30
Dock Sud
Argentino Quilmes
01:30
UAI Urquiza
Acassuso
01:30
Villa San Carlos
Colegiales
01:30
Defensores Unidos
Los Andes
03:10
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Desamparados
07:30
Estudiantes de San Luis
Crucero del Norte
02:00
Def. de Pronunciamiento

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

FC Eindhoven
21:30
เอดีโอ เดน ฮาก
Heracles Almelo
01:00
Excelsior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
14:15
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
14:00
Bucheon 1995
Jeonnam Dragons
16:30
Ansan Greeners

2405 Estonia - Estonian Cup

Nõmme Kalju
23:00
Paide

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
St George Willawong
Acacia Ridge
15:00
Bayside United
Toowong
16:00
Pine Hills
Univ. Queensland
16:15
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
O'Connor Knights
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Sydney II
Marconi Stallions
16:00
Sutherland Sharks

748 Latvia - Latvian Cup

Valka
18:00
Gulbenes BJSS
JFC Jelgava
19:00
Babītes SK
Augšdaugava
19:00
Jurnieks
Jēkabpils
20:00
Ķekava / Auda
Aliance
22:45
Limbazi
Sigulda
23:00
Mārupe
Kengaroos
23:30
Gauja

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Perth
Cockburn City
14:00
Balcatta
Perth RedStar
14:00
Perth Glory II
Bayswater City
14:00
Armadale
Inglewood United
14:00
Stirling Lions
Sorrento
14:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Clarence Zebras
11:30
Launceston City
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
13:00
Gold Coast Knights
Peninsula Power
14:00
Capalaba
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Gold Coast United
Logan Lightning
16:15
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Knokke

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
00:00
Lyon W

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
16:00
Tarnovia Tarnów
Śląsk Wrocław W
17:00
Bydgoszcz W

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
20:00
Monza U19
Frosinone U19
20:00
Brescia U19

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
16:00
Karvina U19
Slavia Prague U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Pribram U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Meteor Praha U19
17:30
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
17:45
Ostrava U19
Hradec Kralove U19
18:00
Opava U19
Brno U19
18:00
Plzen U19

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Wisla U18
Lech Poznan U18
16:00
Stal Rzeszów U18
Jagiellonia U18
17:00
Gornik Z. U18
Slask U18
17:00
Raków Częstochowa U18
Cracovia U18
17:00
Zaglebie U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Warta Poznań U18
SMS Łódź U18
21:00
Gwarek Zabrze U18
Arka Gdynia U18
22:30
Polonia Warszawa U18

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United ||
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
12:30
NE MetroStars
Adelaide Comets
12:30
Croydon Kings
Campbelltown City
12:30
Cumberland United
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Dandenong Thunder
St. Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Hume City
16:00
Altona Magic
Bentleigh Greens
16:45
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
21:00
Solothurn
Schötz
21:00
Buochs
Zug
21:00
Bassecourt
Münsingen
21:00
Köniz
Delémont
21:00
Wohlen
Luzern II
21:00
Grasshopper II
Höngg
21:00
Kosova
Winterthur II
21:00
Linth
St. Gallen II
21:00
Eschen Mauren
Freienbach
21:00
Thalwil
Paradiso
21:00
Gossau
Wettswil-Bonstetten
21:00
Baden
Balzers
21:00
Lugano II
Uzwil
21:00
Tuggen
Thun II
21:00
Meyrin
Lausanne II
21:00
La Sarraz-Eclépens
Monthey
21:00
Chênois
Terre Sainte
21:00
Martigny Sports
Lancy
21:00
Naters
Echallens
21:00
La Chaux-de-Fonds
Vevey Sports
21:00
Bulle

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Black Stars
Chiasso
21:00
Breitenrain
Brühl
21:00
YF Juventus
Young Boys II
21:00
Bavois
Rapperswil-Jona
21:00
Biel-Bienne
Cham
21:00
Basel II
Stade Nyonnais
22:00
Zürich II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
21:00
Mauerwerk
Stripfing
21:30
Traiskirchen

143 Austria - Regionalliga: West

Admira Dornbirn
21:00
Hohenems

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:00
Lambton Jaffas
Maitland
13:30
Hamilton Olympic

191038 Botswana - Premier League

Masitaoka
20:00
Mogoditshane Fighters
BDF XI
20:00
Prisons XI
Township Rollers
20:00
Extension Gunners
Morupule Wanderers
20:00
BR Highlanders
Gilport Lions
20:00
Galaxy
Sua Flamingoes
20:00
Gaborone United
Orapa United
20:00
Notwane
Security Systems
00:00
Police XI

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:15
Armee
Médine
00:00
Nouakchott King's
Tevragh-Zeïne
02:40
Tidjikja
SNIM
04:30
Concorde

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
20:00
Mallbacken W
Norrköping W
20:00
Älvsjö AIK W
Uppsala W
20:00
IFK Sundsvall W
Jitex W
20:00
Bromölla W
Växjö W
20:00
Gamla Upsala W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nampula
05:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nacala
05:00
Costa do Sol
LD Maputo
05:00
Songo
ENH Vilankulo
05:00
Ferroviario Beira
Black Bulls Maputo
05:00
Incomáti
Ferroviário de Lichinga
05:00
Ferroviário Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
18:00
HPS W
Ilves W
18:00
HJK W
Honka W
18:00
KuPS W
Åland United W
21:00
PK-35 Vantaa W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
21:00
Luzern W
Aarau W
21:00
St. Gallen W
Grasshopper W
22:00
Zurich W
Basel W
01:15
Servette Chênois W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
Fortuna Hjorring W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
19:00
Diósgyőri VTK W
Puskás W
21:00
Viktória Szombathely W
MTK Hungaria W
22:15
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
09:00
Guadalajara W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Arezzo
01:30
Gavorrano

32 Spain - Tercera - Playoffs

Utrera
17:00
Atlético Tordesillas
Manacor
17:00
Alcorcón II
Alfaro
00:00
Lealtad
Utebo
00:00
Almería II
Ourense CF
03:00
Llerenense

614 Algeria - Algeria Youth League

RC Arbaâ U21
22:00
ES Sétif U21

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Richmond Kickers
North Carolina
06:00
Greenville Triumph
Tormenta
06:30
Central Valley Fuego

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Vasco U20
01:00
Volta Redonda U20
Bangu U20
01:00
Boavista U20

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
16:30
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Cognac
23:00
Chatellerault
CA Neuville
23:00
Libourne
Niort II
23:00
Tartas-St Yaguen
Poitiers
23:00
Anglet Genets
Aviron Bayonnais
23:00
Stade Bordelais
Bressuire
23:00
Lège-Cap-Ferret
Bordeaux II
23:00
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
22:00
Blagnac
Agde
23:00
Castanet
Nîmes II
23:00
Olympique d'Alès
Alberes Argelès
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Muret
00:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Ivry US
Aubervilliers
21:00
Bretigny Foot
Mantes 78
23:00
Linas-Montlhery
Blanc Mesnil
23:00
Paris II
PSG II
23:00
Les Ulis
Meaux Academy Football
23:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
18:30
Corte
Marseille Endoume Catalans
20:00
Nice II
Côte Bleue
20:00
Istres
Consolat Marseille
21:00
Furiani-Agliani
Ajaccio II
21:00
Rousset-Ste Victoire
Lucciana
22:00
Gazélec Ajaccio
Cannet Rocheville
23:00
Cannes

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
GPA

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Catanduva
Andradina
01:00
Penapolense
Itapirense
01:00
Paulista
Amparo
01:00
Independente SP
Atlético Mogi
01:00
Flamengo SP
Guarulhos
01:00
Manthiqueira
São José FC
01:00
União Mogi
SKA Brasil
01:00
Mauá

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

MA Olympic
16:00
Edge Hill United

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Varde W
18:00
AGF W
Sundby W
19:00
AaB W
Odense Q W
20:00
B 93 W

251 Italy - Serie C Play-offs

Catanzaro
23:00
Monopoli
Calcio Padova
01:30
Juventus U23
Palermo
02:00
Virtus Entella

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
16:00
FC Košice U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
Dandenong Thunder U21
St. Albans Saints U21
09:30